Thép không gỉ xi lanh thủy lực 25MPa 102mm OD cho xây dựng
Nơi xuất xứTrung Quốc
Tên thương hiệuGuoyue
Chứng nhậnCE
Số mô hìnhTùy chỉnh
Số lượng đặt hàng tối thiểu1 mảnh
Điều khoản thanh toánT/t
Khả năng cung cấp2500 tấn/tấn mỗi năm
Chi tiết sản phẩm
Làm nổi bật:
Thép không gỉ xi lanh thủy lực 25MPa
,102mm OD Hydraulic Cylinder
,Xây dựng thủy lực xi lanh với bảo hành
Product Name:
Xi lanh thủy lực
Pressure:
tùy chỉnh
Weight:
39
Power:
25MPa
Dimension(L*W*H):
539*210*150mm
Rod Diameter:
45mm
Maximum Stroke:
250mm
Outer Tube Diameter:
102mm
Inner Tube Diameter:
80 triệu
Material:
thép không gỉ
Working Medium:
Dầu thủy lực
Technique:
Rèn & đúc
Minimum Oeder Quantity:
1 cái
Certifications:
CN
Piston Seal:
con dấu urethane
Seals:
Tiếng Trung
Usage:
Máy móc ngành luyện kim
Ship Cost:
không bao gồm
Mô tả sản phẩm
Thông số kỹ thuật chi tiết và đặc điểm
Gioăng Piston Xi Lanh Thủy Lực OEM 300 160-220 cho Xi Lanh Cổng Máy Xây Dựng
Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Áp suất | 1MPa |
| Cân nặng | 39kg |
| Nguồn | 25MPa |
| Kích thước (D*R*C) | 539*210*150mm |
| Đường kính cần | 45mm |
| Hành trình tối đa | 250mm |
| Đường kính ống ngoài | 102mm |
| Đường kính ống trong | 80mm |
| Chất liệu | Thép không gỉ |
Mô tả sản phẩm
Gioăng piston xi lanh thủy lực OEM này được thiết kế cho các ứng dụng cổng điều khiển máy xây dựng. Ống tuân theo kiểu GUOYUE CD250 với các tùy chọn thép 45#, 42CrMo hoặc 27SiMn. Lỗ được mài chính xác đến H8 với độ nhám bề mặt dưới 0,4 μm.
Tính năng chính
- Vật liệu cao cấp: Đầu, đế, tai và piston làm từ thép 45# (không có gang hoặc thép đúc)
- Hệ thống giảm tốc: Tùy chọn bộ giảm chấn cố định hoặc di động để giảm tốc an toàn ở mọi tốc độ hoặc tải trọng
- Mối hàn chất lượng cao: Mối hàn chịu tải nặng được kiểm tra bằng siêu âm để giảm ứng suất và kéo dài tuổi thọ
- Gioăng cao cấp: Chỉ sử dụng gioăng hàng đầu từ (Nhật Bản), Trelleborg (Thụy Điển), Merkel và GP (Đức)
- Kiểm tra nghiêm ngặt: Mỗi xi lanh được kiểm tra theo tiêu chuẩn GB/T15622-2005 và Q/GAKY014-2023
- Bảo hành: Bảo hành 1 năm kể từ ngày giao hàng với sửa chữa/thay thế miễn phí cho các lỗi sản xuất
Ưu điểm:
Xi lanh thủy lực mạnh mẽ này có cấu trúc thép dày và cần được tôi cứng chống cong vênh. Gioăng piston chính xác đảm bảo giữ dầu không bị rò rỉ, trong khi thiết kế ống lồng nhiều giai đoạn cung cấp khả năng nâng cao mà vẫn giữ kích thước nhỏ gọn. Tương thích OEM để lắp đặt dễ dàng, hoạt động đáng tin cậy từ -30°C đến điều kiện nhiệt độ khắc nghiệt.
Cảnh áp dụng
Lý tưởng cho đập thủy điện, hệ thống kiểm soát lũ lụt, âu tàu và các ứng dụng xây dựng, nơi hoạt động cổng đáng tin cậy là rất quan trọng. Hoạt động trong môi trường khắc nghiệt bao gồm bảo tồn nước, ngoài khơi, khai thác mỏ, luyện kim và các ứng dụng nông nghiệp.
Thông số kỹ thuật bổ sung
| Ứng dụng | Máy móc kỹ thuật, mỏ, vận tải biển, luyện kim, thủy lợi, ngoài khơi, nông nghiệp |
| Tùy chọn gioăng | Parker, Merkel, , Hallite |
| Màu sơn | Đỏ, Xám, Vàng, Đen (có thể tùy chỉnh) |
| Tùy chọn vật liệu | St52, CK45, 4140, Duplex2205, Thép không gỉ 304/316 |
| Chứng nhận | ABS, Lloyds, SGS |
| Đóng gói | Đóng gói bằng màng bong bóng trong hộp gỗ |
| Các thành phần cốt lõi | Vòng bi, Bình áp lực, Bơm |
| Tiêu chuẩn | Phi tiêu chuẩn |
| Cấu trúc | Loại Piston, Loại Piston, Loại ống lồng |
| Nguồn | Thủy lực & Khí nén |
| Thương hiệu | Guoyue |
| Mẫu | Có sẵn |
Thông tin công ty
Địa điểm: Giang Tô, Trung Quốc
Thành lập: 2022
Thị trường: Nội địa (40%), Châu Phi (10%), Bắc Mỹ (10%), Nam Mỹ (8%), Đông Nam Á (6%), Tây Âu (5%), Đông Âu (5%), Trung Đông (5%), Trung Mỹ (5%), Đông Á (2%), Châu Đại Dương (2%), Bắc Âu (1%), Nam Á (1%)
Nhân viên: 51-100
Thành lập: 2022
Thị trường: Nội địa (40%), Châu Phi (10%), Bắc Mỹ (10%), Nam Mỹ (8%), Đông Nam Á (6%), Tây Âu (5%), Đông Âu (5%), Trung Đông (5%), Trung Mỹ (5%), Đông Á (2%), Châu Đại Dương (2%), Bắc Âu (1%), Nam Á (1%)
Nhân viên: 51-100
Đảm bảo chất lượng
- Mẫu tiền sản xuất được cung cấp trước khi sản xuất hàng loạt
- Kiểm tra cuối cùng được thực hiện trước khi giao hàng
Phạm vi sản phẩm
Xi lanh thủy lực bao gồm xi lanh tác động đơn, tác động kép và xi lanh thủy lực cho máy xây dựng.
Tại sao chọn chúng tôi
Guoyue Hydraulic Equipment Manufacturing (Jiangsu) Co., Ltd. là một doanh nghiệp công nghệ với vốn đăng ký 50 triệu nhân dân tệ, chuyên nghiên cứu, thiết kế, phát triển, sản xuất và dịch vụ các giải pháp thủy lực.
Dịch vụ
Điều khoản giao hàng: FOB
Tiền tệ thanh toán: USD, EUR
Loại thanh toán: T/T
Ngôn ngữ: Tiếng Anh, Tiếng Trung
Tiền tệ thanh toán: USD, EUR
Loại thanh toán: T/T
Ngôn ngữ: Tiếng Anh, Tiếng Trung
Liên hệ với các chuyên gia của chúng tôi và có được một tư vấn miễn phí!
Sứ mệnh của chúng tôi là cung cấp "Chất lượng cao" & "Dịch vụ tốt" & "Giao hàng nhanh" để giúp khách hàng của chúng tôi tăng thêm lợi nhuận.