Thép không gỉ 25MPa chuốc thủy lực hạng nặng cho thiết bị luyện kim
Chi tiết sản phẩm
Thùng thủy lực 25MPa cho thiết bị luyện kim
,Xi lanh thủy lực bằng thép không gỉ
,xi lanh thủy lực hạng nặng với bảo hành

| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Lanh thủy lực |
| Áp lực | 25MPa |
| Trọng lượng | 55kg |
| Kích thước (L × W × H) | 437 × 180 × 229mm |
| Chiều kính thanh | 90mm |
| Tốc độ đập tối đa | 30mm |
| Chiều kính ống bên ngoài | 125mm |
| Chiều kính ống bên trong | 100mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
- Bụi theo kiểu GUOYUE CD250 với tùy chọn cho thép 45 #, 42CrMo hoặc 27SiMn
- Các lỗ đất chính xác theo tiêu chuẩn H8 với độ thô bề mặt Ra dưới 0,4μm
- Các thành phần hạng nặng làm từ thép 45 °C (không có sắt hoặc thép đúc)
- Lựa chọn bộ đệm cố định hoặc nổi cho việc giảm tốc được kiểm soát
- Các dây hàn được thử nghiệm siêu âm để có độ bền tối đa dưới tải trọng nặng
- Nhãn quốc tế cao cấp từ Trelleborg (Thụy Điển), Merkel và GP (Đức)
- Mỗi xi lanh được thử nghiệm theo tiêu chuẩn GB/T15622-2005 và Q/GAKY014-2023
- Bảng kiểm tra toàn diện và chứng nhận được cung cấp
- Bảo hành 1 năm kể từ ngày vận chuyển
- Sửa chữa hoặc thay thế miễn phí cho các khiếm khuyết sản xuất
Xyên thủy lực hạng nặng này được thiết kế cho các ứng dụng luyện kim đòi hỏi bao gồm:
- Hoạt động nén bằng cách đồng vị
- Máy in và đúc kim loại
- Thiết bị chế biến kim loại chính xác
- Máy chế tạo công nghiệp áp suất cao
Thương hiệu:Guoyue
Nguồn gốc:Jiangsu, Trung Quốc
Được thành lập:2022
Đảm bảo chất lượng:Các mẫu trước sản xuất và kiểm tra cuối cùng trước khi vận chuyển
Điều khoản thanh toán:T/T (USD, EUR được chấp nhận)
Sứ mệnh của chúng tôi là cung cấp "Chất lượng cao" & "Dịch vụ tốt" & "Giao hàng nhanh" để giúp khách hàng của chúng tôi tăng thêm lợi nhuận.