Xy lanh thủy lực 2 tầng, đường kính trong 80mm, ty 56mm, hành trình 1500mm
Chi tiết sản phẩm
Xy lanh thủy lực 2 tầng
,đường kính trong 80mm
,Ty ben thủy lực 56mm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Áp suất | 1MPa |
| Cân nặng | 90kg |
| Công suất | 16MPa |
| Kích thước (D*R*C) | 1775*195*195mm |
| Đường kính cần | 56mm |
| Hành trình tối đa | 1500mm |
| Đường kính ống ngoài | 102mm |
| Đường kính ống trong | 80mm |
| Chất liệu | Tùy chỉnh |
- Cấu tạo cao cấp: Ống tuân theo kiểu GUOYUE CD250 với các tùy chọn thép 45#, 42CrMo hoặc 27SiMn
- Kỹ thuật chính xác: Lỗ được mài đến H8 với độ nhám bề mặt dưới 0.4 μm
- Các bộ phận bền bỉ: Đầu, đế, tai và piston làm từ thép 45# (không có gang hoặc thép đúc)
- Bộ giảm chấn an toàn: Tùy chọn bộ giảm chấn cố định hoặc di động để giảm tốc có kiểm soát
- Mối hàn chất lượng: Được kiểm tra bằng siêu âm để giảm ứng suất và kéo dài tuổi thọ
- Gioăng cao cấp: Chỉ sử dụng gioăng hàng đầu từ (Nhật Bản), Trelleborg (Thụy Điển), Merkel và GP (Đức)
- Kiểm tra nghiêm ngặt: Mỗi xi lanh được kiểm tra theo tiêu chuẩn GB/T15622-2005 và Q/GAKY014-2023
- Bảo hành: Bảo hành 1 năm kể từ ngày giao hàng với sửa chữa/thay thế miễn phí cho các lỗi sản xuất
Xi lanh thủy lực hai cấp này mang lại hiệu suất vượt trội với hệ thống giảm chấn hấp thụ va đập và khả năng vươn xa. Thiết kế sáng tạo kết hợp độ bền với khả năng nâng tăng cường, làm cho nó lý tưởng cho các ứng dụng công nghiệp đòi hỏi khắt khe. Được sản xuất theo tiêu chuẩn khắt khe, nó cung cấp hoạt động đáng tin cậy cho các nhiệm vụ đẩy, kéo và nâng.
- Thiết bị xây dựng và máy móc hạng nặng
- Hoạt động khai thác mỏ và xử lý vật liệu
- Ứng dụng hàng hải và ngoài khơi
- Quy trình luyện kim
- Dự án thủy lợi
- Máy móc nông nghiệp
| Tùy chọn gioăng | Parker, Merkel, , Hallite, v.v. |
| Màu sơn | Đỏ, Xám, Vàng, Đen hoặc tùy chỉnh |
| Tùy chọn vật liệu | St52, CK45, 4140, Duplex2205, Thép không gỉ 304/316 |
| Chứng nhận | ABS, Lloyds, SGS, v.v. |
| Đóng gói | Bọc bong bóng với bảo vệ bằng hộp gỗ |
| Các loại cấu trúc | Loại Piston, Loại Piston, Loại ống lồng |
| Nguồn điện | Thủy lực & Khí nén |
| Thương hiệu | Guoyue |
- Địa điểm: Giang Tô, Trung Quốc (thành lập năm 2022)
- Thị trường phục vụ: Nội địa (40%), Châu Phi (10%), Bắc Mỹ (10%), Nam Mỹ (8%), Đông Nam Á (6%), Tây Âu (5%) và các thị trường toàn cầu khác
- Lực lượng lao động: 51-100 nhân viên
- Đảm bảo chất lượng: Mẫu tiền sản xuất và kiểm tra cuối cùng trước khi giao hàng
- Phạm vi sản phẩm: Xi lanh thủy lực bao gồm loại tác dụng đơn, tác dụng kép và các mẫu máy móc xây dựng
- Hồ sơ công ty: Doanh nghiệp công nghệ với vốn đăng ký 50 triệu nhân dân tệ, chuyên về R&D, thiết kế và sản xuất
- Dịch vụ: Điều khoản giao hàng FOB, thanh toán USD/EUR, phương thức thanh toán T/T, hỗ trợ tiếng Anh/tiếng Trung
Sứ mệnh của chúng tôi là cung cấp "Chất lượng cao" & "Dịch vụ tốt" & "Giao hàng nhanh" để giúp khách hàng của chúng tôi tăng thêm lợi nhuận.