80 tấn điện thủy lực xi lanh 25MPa Industrial Press
Chi tiết sản phẩm
Xăng thủy lực 80 tấn
,xi lanh máy ép thủy lực điện
,Thùng thủy lực công nghiệp 25MPa
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Lanh thủy lực |
| Áp lực | 1MPa |
| Cấu trúc | T |
| Trọng lượng | 80 |
| Sức mạnh | 25MPa |
| Kích thước (L*W*H) | 780*170*170mm |
| Chiều kính thanh | 70mm |
| Tốc độ đập tối đa | 80mm |
| Chiều kính ống bên ngoài | 125mm |
| Chiều kính ống bên trong | 100mm |
- Nội bộ:Thùng xi lanh đáp ứng cấu trúc CD250 tiêu chuẩn luyện kim EU / Mỹ của GUOYUE. Tùy chọn vật liệu thùng: 45 #, 42CrMo hoặc 27SiMn.
- Đảm đạc:Nhiều tùy chọn đệm bao gồm cấu trúc đệm cố định và nổi để giảm tốc hiệu quả trên các áp suất và phạm vi tốc độ khác nhau.
- Đồng hàn:Điều trị tác động siêu âm 100% trên tất cả các hàn chịu áp suất (tỷ lệ loại bỏ căng thẳng ≥ 90%), cải thiện đáng kể độ bền mệt mỏi của hàn.
- Bấm kín:Nhập khẩu con dấu cao cấp từ Nhật Bản, Thụy Điển Trelleborg, Đức Merkel, và GP.
- Kiểm tra & Chứng nhận:Phù hợp với GB / T15622-2005 và tiêu chuẩn cao cấp nội bộ Q / GAKY014-2023. Bao gồm báo cáo thử nghiệm nhà máy và chứng chỉ trình độ sản phẩm.
- Bảo hành:Bảo hành một năm kể từ ngày vận chuyển với sửa chữa / thay thế miễn phí cho các khiếm khuyết sản xuất.
Cung cấp sức mạnh cao 80 tấn với điều khiển chính xác, hiệu quả năng lượng và bảo trì thấp.Đảm bảo hiệu suất nhất quán, thời gian phản hồi nhanh và tuổi thọ lâu trong môi trường công nghiệp đòi hỏi.
Lý tưởng cho hình thành kim loại, máy in dán, máy rèn, dây chuyền lắp ráp ô tô, đúc nhựa, đúc chết và chế tạo tấm kim loại.Đặc biệt phù hợp với môi trường sản xuất sạch (điện tử, hàng không vũ trụ) đòi hỏi hoạt động không dầu và tích hợp nhà máy thông minh.
Địa điểm:Jiangsu, Trung Quốc (được thành lập năm 2022)
Thị trường:Thị trường nội địa (40%), Châu Phi (10%), Bắc Mỹ (10%), Nam Mỹ (8%), Đông Nam Á (6%), Tây Âu (5%) và các thị trường toàn cầu khác
Đảm bảo chất lượng:Các mẫu trước sản xuất và kiểm tra cuối cùng trước khi vận chuyển
Dòng sản phẩm:Các xi lanh thủy lực bao gồm các xi lanh thủy lực hoạt động đơn, hoạt động kép và máy xây dựng
Hồ sơ công ty:Guoyue Hydraulic Equipment Manufacturing (Jiangsu) Co., Ltd là một doanh nghiệp công nghệ với vốn đăng ký 50 triệu nhân dân tệ, chuyên nghiên cứu, thiết kế, phát triển xi lanh thủy lực,và sản xuất.
Dịch vụ:Điều khoản giao hàng FOB, thanh toán USD/EUR được chấp nhận, phương thức thanh toán T/T, hỗ trợ tiếng Anh/Trung Quốc
Sứ mệnh của chúng tôi là cung cấp "Chất lượng cao" & "Dịch vụ tốt" & "Giao hàng nhanh" để giúp khách hàng của chúng tôi tăng thêm lợi nhuận.