Lò thủy lực hoạt động đôi 140mm Bore 600mm Stroke
Nơi xuất xứTrung Quốc
Tên thương hiệuGuoyue
Chứng nhậnCE
Số mô hìnhTùy chỉnh
Số lượng đặt hàng tối thiểu1 mảnh
Điều khoản thanh toánT/t
Khả năng cung cấp2500 tấn/tấn mỗi năm
Chi tiết sản phẩm
Làm nổi bật:
Lò thủy lực hoạt động đôi 140mm lỗ
,Thủy lực xi lanh 600mm
,Xăng hai tác dụng hạng nặng
Product Name:
Xi lanh thủy lực
Weight:
175
Power:
30Mpa
Dimension(L*W*H):
1100*230*270mm
Rod Diameter:
100mm
Maximum Stroke:
600mm
Outer Tube Diameter:
168mm
Inner Tube Diameter:
140mm
Material:
tùy chỉnh
Usage:
Máy móc ngành luyện kim
Pressure:
tùy chỉnh
Working Medium:
Dầu thủy lực
Technique:
Rèn & đúc
Minimum Oeder Quantity:
1 cái
Certifications:
CN
Piston Seal:
con dấu urethane
Seals:
Tiếng Trung
Ship Cost:
không bao gồm
Mô tả sản phẩm
Thông số kỹ thuật chi tiết và đặc điểm
OEM tăng áp 140 100-600 Xi lanh thủy lực tác động kép
Thông số sản phẩm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Cân nặng | 175 kg |
| Quyền lực | 30MPa |
| Kích thước (L*W*H) | 1100*230*270mm |
| Đường kính thanh | 100mm |
| Hành trình tối đa | 600mm |
| Đường kính ống ngoài | 168mm |
| Đường kính ống bên trong | 140mm |
| Vật liệu | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Máy móc |
Mô tả sản phẩm
Xi lanh thủy lực tác động kép cao cấp của chúng tôi mang lại hiệu suất vượt trội cho các ứng dụng công nghiệp đòi hỏi khắt khe. Thiết kế tăng áp cung cấp sức mạnh nâng cao cho cả hoạt động đẩy và kéo.
Các tính năng chính
- Xây dựng ống:Kiểu GUOYUE CD250 với các tùy chọn cho thép 45#, 42CrMo hoặc 27SiMn
- Gia công chính xác:Lỗ đất H8 có độ nhám bề mặt Ra dưới 0,4μm
- Thành phần bền:Đầu, đế, tai và piston làm từ thép 45 # (không có gang/thép)
- Tính năng an toàn:Lựa chọn cản cố định hoặc nổi để giảm tốc có kiểm soát
- Mối hàn chất lượng:Siêu âm đã được thử nghiệm để giảm căng thẳng và kéo dài tuổi thọ
- Con dấu cao cấp:Các thương hiệu quốc tế bao gồm (Nhật Bản), Trelleborg (Thụy Điển), Merkel và GP (Đức)
- Kiểm tra nghiêm ngặt:Tuân thủ các tiêu chuẩn GB/T15622-2005 và Q/GAKY014-2023
- Bảo hành:Bảo hành 1 năm kể từ ngày giao hàng với sửa chữa/thay thế miễn phí đối với các lỗi sản xuất
Ưu điểm kỹ thuật
Xi lanh thủy lực tăng áp này kết hợp sức mạnh mạnh mẽ với kỹ thuật chính xác. Thiết kế tác động kép mang lại hiệu suất hiệu quả cho cả chu kỳ kéo dài và rút lại, đồng thời kết cấu bền bỉ đảm bảo hoạt động đáng tin cậy trong các môi trường đòi hỏi khắt khe. Tính năng tăng áp cung cấp thêm năng lượng khi cần thiết, khiến nó trở nên lý tưởng cho các ứng dụng nặng.
Kịch bản ứng dụng
Hoàn hảo cho các công trường xây dựng, cơ sở sản xuất và hoạt động công nghiệp đòi hỏi chuyển động tuyến tính mạnh mẽ, có kiểm soát. Các ứng dụng điển hình bao gồm:
- Nâng và định vị chùm tia nặng
- Vận hành cần cẩu và máy xúc
- Truyền động máy móc công nghiệp
- Hệ thống xử lý vật liệu
- Thiết bị ép và tạo hình
Các ngành phục vụ: Máy móc kỹ thuật, khai thác mỏ, vận chuyển, luyện kim, thủy lợi, ngoài khơi, nông nghiệp, v.v.
Tùy chọn tùy chỉnh
| Lựa chọn | Lựa chọn có sẵn |
|---|---|
| Niêm phong | Parker, Merkel, Hallite, v.v. |
| Màu sơn | Đỏ, Xám, Vàng, Đen hoặc tùy chỉnh |
| Vật liệu | St52, CK45, 4140, Duplex2205, Thép không gỉ 304/316, v.v. |
| Chứng nhận | ABS, Lloyds, SGS, v.v. |
| Kết cấu | Loại pít-tông, Loại pít tông, Loại kính thiên văn |
Hình ảnh sản phẩm
Thông tin công ty
Có trụ sở tại Giang Tô, Trung Quốc, chúng tôi đã phục vụ thị trường toàn cầu từ năm 2022 với đội ngũ gồm 51-100 chuyên gia. Hệ thống phân phối của chúng tôi trải rộng khắp các thị trường trong nước (40%) và quốc tế bao gồm Châu Phi, Bắc/Nam Mỹ, Châu Âu, Châu Á và Châu Đại Dương.
Đảm bảo chất lượng
- Mẫu tiền sản xuất được cung cấp trước khi sản xuất hàng loạt
- Kiểm tra cuối cùng được thực hiện trước khi vận chuyển
Tại sao chọn chúng tôi
Công ty TNHH Sản xuất Thiết bị Thủy lực Guoyue (Giang Tô) là một doanh nghiệp hoạt động dựa trên công nghệ với vốn đăng ký 50 triệu nhân dân tệ. Chúng tôi chuyên về các giải pháp thủy lực toàn diện từ nghiên cứu, thiết kế đến sản xuất và dịch vụ.
Chi tiết dịch vụ
- Điều kiện giao hàng: FOB
- Đồng tiền thanh toán: USD, EUR
- Loại thanh toán: T/T
- Ngôn ngữ: Tiếng Anh, Tiếng Trung
Liên hệ với các chuyên gia của chúng tôi và có được một tư vấn miễn phí!
Sứ mệnh của chúng tôi là cung cấp "Chất lượng cao" & "Dịch vụ tốt" & "Giao hàng nhanh" để giúp khách hàng của chúng tôi tăng thêm lợi nhuận.