Xy lanh thủy lực ống lồng kiểu một chiều tác động, loại piston, tùy chỉnh
Nơi xuất xứTrung Quốc
Tên thương hiệuGuoyue
Chứng nhậnCE
Số mô hìnhTùy chỉnh
Số lượng đặt hàng tối thiểu1 mảnh
Điều khoản thanh toánT/t
Khả năng cung cấp2500 tấn/tấn mỗi năm
Chi tiết sản phẩm
Làm nổi bật:
Thủy lực đơn hoạt động
,xy lanh thủy lực ống lồng piston
,Lò thủy lực có thể tùy chỉnh
Product Name:
Xi lanh thủy lực
Dimension(L*W*H):
780*170*170mm
Rod Diameter:
70mm
Maximum Stroke:
tùy chỉnh
Outer Tube Diameter:
125mm
Inner Tube Diameter:
100mm
Overall Length:
tùy chỉnh
Type:
Xi lanh hành động đơn
Material:
Thép, tùy chỉnh
Surface Treatment Of Piston Rod:
mạ crôm cứng
Pressure:
tùy chỉnh
Working Medium:
Dầu thủy lực
Technique:
Rèn & đúc
Minimum Oeder Quantity:
1 cái
Certifications:
CN
Piston Seal:
con dấu urethane
Seals:
Tiếng Trung
Usage:
Máy móc ngành luyện kim
Ship Cost:
không bao gồm
Mô tả sản phẩm
Thông số kỹ thuật chi tiết và đặc điểm
Xi lanh thủy lực điện kiểu ống lồng OEM cho máy móc công nghiệp (Kiểu pít-tông)
Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Kích thước (D×R×C) | 780×170×170mm |
| Đường kính cần | 70mm |
| Hành trình tối đa | Tùy chỉnh |
| Đường kính ống ngoài | 125mm |
| Đường kính ống trong | 100mm |
| Chiều dài tổng thể | Tùy chỉnh |
| Loại | Xi lanh tác động đơn |
| Vật liệu | Thép, Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt của cần piston | Mạ crôm cứng |
Chi tiết cấu tạo cao cấp
- Ống tuân theo kiểu GUOYUE CD250 với các tùy chọn vật liệu: thép 45#, 42CrMo hoặc 27SiMn
- Các lỗ được mài chính xác theo tiêu chuẩn H8 với độ nhám bề mặt Ra dưới 0,4 μm
- Các bộ phận (đầu, đế, tai, piston) được làm từ thép 45# chất lượng cao (không có gang/thép)
- Hệ thống giảm tốc có thể tùy chỉnh với bộ giảm chấn cố định hoặc nổi để giảm tốc an toàn
- Mối hàn được kiểm tra bằng siêu âm để giảm ứng suất và kéo dài tuổi thọ
- Phớt quốc tế cao cấp từ Trelleborg (Thụy Điển), Merkel và GP (Đức)
- Kiểm tra nghiêm ngặt theo tiêu chuẩn GB/T15622-2005 và Q/GAKY014-2023 với chứng nhận được cung cấp
Ưu điểm về hiệu suất:
Xi lanh thủy lực kiểu ống lồng hạng nặng này kết hợp cấu trúc chắc chắn với kỹ thuật chính xác. Với thành thép dày và cần piston cứng, nó mang lại sức mạnh vượt trội mà không bị uốn cong. Thiết kế ống lồng đa tầng cung cấp tầm với mở rộng trong khi vẫn giữ được kích thước nhỏ gọn. Công nghệ bịt kín tiên tiến đảm bảo hoạt động không rò rỉ ngay cả khi tải nặng.
Kịch bản ứng dụng
Lý tưởng cho máy móc công nghiệp yêu cầu định vị chính xác và khả năng nâng nặng. Thường được sử dụng trong:
- Hệ thống tự động hóa nhà máy
- Thiết bị xây dựng (định vị dầm)
- Máy ép công nghiệp
- Hệ thống xử lý vật liệu
- Thiết bị khai thác và luyện kim
Thông số kỹ thuật bổ sung
| Ứng dụng | Máy móc kỹ thuật, khai thác mỏ, vận chuyển, luyện kim, thủy lợi, ngoài khơi, nông nghiệp |
| Tùy chọn phớt | Parker, Merkel, Hallite |
| Màu sơn | Đỏ, Xám, Vàng, Đen (tùy chỉnh) |
| Tùy chọn vật liệu | St52, CK45, 4140, Duplex2205, Thép không gỉ 304/316 |
| Chứng nhận | ABS, Lloyds, SGS |
| Gói | Bọc bong bóng với hộp gỗ |
| Cấu trúc | Kiểu piston, Kiểu pít-tông, Kiểu ống lồng |
| Nguồn | Thủy lực & Khí nén |

Đảm bảo chất lượng
- Bảo hành 1 năm kể từ ngày giao hàng
- Sửa chữa hoặc thay thế miễn phí các lỗi sản xuất
- Mẫu tiền sản xuất có sẵn để phê duyệt
- Kiểm tra cuối cùng trước khi giao hàng
Hồ sơ công ty
Guoyue Hydraulic Equipment Manufacturing (Jiangsu) Co., Ltd. là một doanh nghiệp định hướng công nghệ chuyên về nghiên cứu, thiết kế và sản xuất xi lanh thủy lực từ năm 2022. Với 51-100 nhân viên, chúng tôi phục vụ thị trường toàn cầu bao gồm Bắc Mỹ, Châu Âu, Châu Phi và Châu Á.
Dịch vụ & Hỗ trợ
- Điều khoản giao hàng được chấp nhận: FOB
- Tùy chọn thanh toán: T/T (USD, EUR)
- Hỗ trợ ngôn ngữ: Tiếng Anh, Tiếng Trung
- Các giải pháp tùy chỉnh có sẵn
Liên hệ với các chuyên gia của chúng tôi và có được một tư vấn miễn phí!
Sứ mệnh của chúng tôi là cung cấp "Chất lượng cao" & "Dịch vụ tốt" & "Giao hàng nhanh" để giúp khách hàng của chúng tôi tăng thêm lợi nhuận.